HomeAaksh specialsSpicejet Restrictions: ਸਪਾਈਸਜੈੱਟ 'ਤੇ ਪਾਬੰਦੀ 29 ਅਕਤੂਬਰ ਤਕ ਰਹੇਗੀ ਜਾਰੀ, ਡੀਜੀਸੀਏ ਨੇ...

Spicejet Restrictions: ਸਪਾਈਸਜੈੱਟ ‘ਤੇ ਪਾਬੰਦੀ 29 ਅਕਤੂਬਰ ਤਕ ਰਹੇਗੀ ਜਾਰੀ, ਡੀਜੀਸੀਏ ਨੇ ਪਾਬੰਦੀ ਦੀ ਮਿਆਦ ਵਧਾਈ

- Advertisement -spot_img

ਕਿਫਾਇਤੀ ਏਅਰਲਾਈਨ ਸਪਾਈਸਜੈੱਟ ‘ਤੇ ਲਗਾਈ ਗਈ ਪਾਬੰਦੀ ਨੂੰ ਅਗਲੇ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਅੰਤ ਤਕ ਵਧਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਡੀਜੀਸੀਏ ਨੇ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਇਹ ਫੈਸਲਾ ਲਿਆ। ਡੀਜੀਸੀਏ ਦੁਆਰਾ ਜੁਲਾਈ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਏਅਰਲਾਈਨਾਂ ਉੱਤੇ ਲਗਾਈ ਗਈ ਪਾਬੰਦੀ ਨੂੰ 29 ਅਕਤੂਬਰ 2021 ਤਕ ਵਧਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਤਹਿਤ ਸਪਾਈਸ ਜੈੱਟ ਦੀਆਂ ਅੱਧੀਆਂ ਉਡਾਣਾਂ ਦੇ ਸੰਚਾਲਨ ‘ਤੇ ਰੋਕ ਲਗਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ।

ਤਕਨੀਕੀ ਨੁਕਸ ਕਾਰਨ ਕਈ ਉਡਾਣਾਂ ਵਿੱਚ ਪਿਆ ਵਿਘਨ

ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਸਪਾਈਸ ਜੈੱਟ ਦੇ ਜਹਾਜ਼ਾਂ ‘ਚ ਤਕਨੀਕੀ ਖਰਾਬੀ ਕਾਰਨ ਕਈ ਫਲਾਈਟਾਂ ਨੂੰ ਅੱਧ ਵਿਚਾਲੇ ਪਰਤਣਾ ਪਿਆ ਅਤੇ ਯਾਤਰੀਆਂ ਨੂੰ ਸਫਰ ਕਰਨ ‘ਚ ਮੁਸ਼ਕਿਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਿਆ। ਇਸ ਦੇ ਮੱਦੇਨਜ਼ਰ ਡੀਜੀਸੀਏ ਨੇ ਏਅਰਲਾਈਨਾਂ ‘ਤੇ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ, ਜੋ ਹੁਣ ਅਕਤੂਬਰ ਤਕ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗੀ।

ਜਲਦੀ ਹੀ ਸਪਾਈਸਜੈੱਟ ਏਅਰਲਾਈਨਜ਼ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੁੱਖ ਵਿੱਤੀ ਅਧਿਕਾਰੀ (CFO) ਨਾਲ ਜੁੜ ਜਾਵੇਗਾ। 31 ਅਗਸਤ ਨੂੰ ਸਾਬਕਾ CFO ਸੰਜੀਵ ਤਨੇਜਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਅਹੁਦੇ ਤੋਂ ਅਸਤੀਫਾ ਦੇ ਦਿੱਤਾ ਸੀ। ਏਅਰਲਾਈਨਜ਼ ਬੋਰਡ ਨੇ ਇਸ ਅਹੁਦੇ ਲਈ ਉਮੀਦਵਾਰ ਦੀ ਚੋਣ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਖਾਲੀ ਪੋਸਟ ਨੂੰ ਸਤੰਬਰ 2022 ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਅਧਿਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਸਾਰੀਆਂ ਰਸਮਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਸਨੂੰ ਜਨਤਕ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

- Advertisement -spot_img
- Advertisement -spot_img
Stay Connected
16,985FansLike
2,458FollowersFollow
23,500SubscribersSubscribe
Must Read
- Advertisement -spot_img
Related News

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here