HomeAaksh specialsਅਯੁੱਧਿਆ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲਾਰੈਂਸ ਬਿਸ਼ਨੋਈ ਗੈਂਗ ਦੇ ਤਾਰ, ਪੰਜਾਬ, ਦਿੱਲੀ ਪੁਲਿਸ ਤੇ...

ਅਯੁੱਧਿਆ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲਾਰੈਂਸ ਬਿਸ਼ਨੋਈ ਗੈਂਗ ਦੇ ਤਾਰ, ਪੰਜਾਬ, ਦਿੱਲੀ ਪੁਲਿਸ ਤੇ ਐੱਨਆਈਏ ਦੀ ਸਾਂਝੀ ਟੀਮ ਦੀ ਪੜਤਾਲ

- Advertisement -spot_img

ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਲਾਰੈਂਸ ਬਿਸ਼ਨੋਈ ਗੈਂਗ ਦੇ ਤਾਰ ਅਯੁੱਧਿਆ ਨਾਲ ਵੀ ਜੁਡ਼ਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ, ਦਿੱਲੀ ਪੁਲਿਸ ਤੇ ਐੱਨਆਈਏ ਦੀ ਸਾਂਝੀ ਟੀਮ ਨੇ ਰਾਮਨਗਰੀ ਦੇ ਪੂਰਾਬਾਜ਼ਾਰ ਤੇ ਉਸ ਦੇ ਨੇਡ਼ਲੇ ਖੇਤਰਾਂ ’ਚ ਪਡ਼ਤਾਲ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਕੁਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਹੋਈ ਇਸ ਕਾਰਵਾਈ ਦੀ ਸਥਾਨਕ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਵੀ ਭਿਣਕ ਨਹੀਂ ਲੱਗੀ।

ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਹੱਤਿਆ ਕਾਂਡ ਤੇ ਮੁਹਾਲੀ (ਪੰਜਾਬ) ’ਚ ਇੰਟੈਲੀਜੈਂਸ ਦਫ਼ਤਰ ’ਤੇ ਰਾਕਟ ਲਾਂਚਰ ਨਾਲ ਹੋਏ ਹਮਲੇ ’ਚ ਇੱਥੋਂ ਦੇ ਪੂੁਰਾਬਾਜ਼ਾਰ ਦੇ ਇਕ ਲਡ਼ਕੇ ਦੀ ਟੀਮ ਨੂੰ ਭਾਲ ਹੈ। ਰਾਕਟ ਲਾਂਚਰ ਨਾਲ ਹੋਏ ਹਮਲੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਦੀ ਪਡ਼ਤਾਲ ’ਚ ੁਵੀ ਇਹ ਤੱਥ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਸੀ ਕਿ ਹਮਲਾ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਯੂਪੀ ਵੱਲ ਭੱਜੇ ਸਨ। ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਜਿਸ ਲਡ਼ਕੇ ਦੀ ਭਾਲ ’ਚ ਇੱਥੇ ਪੁੱਜੀ ਸੀ, ਉਸ ਨੂੰ ਫਡ਼ਨ ’ਚ ਉਹ ਨਾਕਾਮ ਰਹੀ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਰਸੂਖ਼ਦਾਰਾਂ ’ਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਪਨਾਹ ਦੇਣ ਦਾ ਸ਼ੱਕ ਸੀ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਵੀ ਉਸ ਤੋਂ ਪੱਲਾ ਝਾਡ਼ ਲਿਆ ਹੈ। ਬਲਾਕ ਪ੍ਰਧਾਨ ਤੇ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਚੋਣਾਂ ’ਚ ਵੀ ਸਬੰਧਿਤ ਲਡ਼ਕੇ ਨਾਲ ਬਿਸ਼ਨੋਈ ਗੈਂਗ ਦੇ ਗੁਰਗਿਆਂ ਦੀ ਇੱਥੇ ਮੌਜੂਦਗੀ ਸੀ ਜਿਹਡ਼ੇ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਘਟਨਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ’ਚ ਸਨ।

- Advertisement -spot_img
- Advertisement -spot_img
Stay Connected
16,985FansLike
2,458FollowersFollow
23,500SubscribersSubscribe
Must Read
- Advertisement -spot_img
Related News

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here