HomeAaksh specialsIND vs AUS Tickets: ਹੈਦਰਾਬਾਦ 'ਚ ਤੀਸਰਾ T20 ਮੈਚ ਦੇਖਣ ਲਈ ਕ੍ਰਿਕਟ...

IND vs AUS Tickets: ਹੈਦਰਾਬਾਦ ‘ਚ ਤੀਸਰਾ T20 ਮੈਚ ਦੇਖਣ ਲਈ ਕ੍ਰਿਕਟ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਡੰਡੇ ਖਾਣ ਨੂੰ ਲਈ ਵੀ ਹਨ ਤਿਆਰ, ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ

- Advertisement -spot_img

ਟੀਮ ਇੰਡੀਆ ਭਾਵੇਂ ਹੀ 3 ਟੀ-20 ਮੈਚਾਂ ਦੀ ਸੀਰੀਜ਼ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਮੈਚ ‘ਚ ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਹੱਥੋਂ 4 ਵਿਕਟਾਂ ਨਾਲ ਹਾਰ ਗਈ ਹੋਵੇ ਪਰ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ‘ਚ ਟੀਮ ਦਾ ਕ੍ਰੇਜ਼ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਸੀਰੀਜ਼ ਦਾ ਦੂਜਾ ਮੈਚ ਨਾਗਪੁਰ ‘ਚ ਅਤੇ ਤੀਜਾ ਮੈਚ 25 ਸਤੰਬਰ ਨੂੰ ਹੈਦਰਾਬਾਦ ਦੇ ਰਾਜੀਵ ਗਾਂਧੀ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਸਟੇਡੀਅਮ ‘ਚ ਖੇਡਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਹੈਦਰਾਬਾਦ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਵਿੱਚ ਤੀਜੇ ਮੈਚ ਦੀਆਂ ਟਿਕਟਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਭਾਰੀ ਉਤਸ਼ਾਹ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਆਲਮ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਪਿਛਲੇ ਕੁਝ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਸਵੇਰੇ 3 ਵਜੇ ਤੋਂ ਟਿਕਟਾਂ ਲਈ ਜਿਮ ਖਾਨਾ ਗਰਾਊਂਡ ਦੇ ਬਾਹਰ ਖੜ੍ਹੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ।

ਕਤਾਰ ਇੰਨੀ ਲੰਬੀ ਹੈ, ਫਿਰ ਵੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਇਸ ਉਮੀਦ ਵਿੱਚ ਖੜ੍ਹੇ ਹਨ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਟਿਕਟ ਮਿਲੇਗੀ। ਉਹ ਤੀਜਾ ਮੈਚ ਦੇਖਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਨਹੀਂ ਗੁਆਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ। ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੇ ਇਸ ਕ੍ਰੇਜ਼ ਨੇ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਲਈ ਵੀ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਖੜ੍ਹੀਆਂ ਕਰ ਦਿੱਤੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਭੀੜ ਨੂੰ ਸੰਗਠਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਕਾਫੀ ਜੱਦੋ-ਜਹਿਦ ਕਰਨੀ ਪੈ ਰਹੀ ਹੈ।

ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਵੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਸਵੇਰੇ 3 ਵਜੇ ਤੋਂ ਹੀ ਜਿਮ ਖਾਨਾ ਮੈਦਾਨ ਦੇ ਬਾਹਰ ਕਤਾਰਾਂ ‘ਚ ਖੜ੍ਹੇ ਸਨ, ਜਿੱਥੇ ਤੀਜੇ ਟੀ-20 ਮੈਚ ਲਈ ਟਿਕਟਾਂ ਮਿਲ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਪਰ ਹਾਲਾਤ ਇੰਨੇ ਵਿਗੜ ਗਏ ਕਿ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ‘ਤੇ ਲਾਠੀਚਾਰਜ ਕਰਨਾ ਪਿਆ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਹਫੜਾ-ਦਫੜੀ ਮੱਚ ਗਈ। ਲਾਠੀਚਾਰਜ ‘ਚ ਕਈ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਵੀ ਜ਼ਖਮੀ ਹੋ ਗਏ।

ਹੈਦਰਾਬਾਦ ‘ਚ ਤਿੰਨ ਸਾਲ ਬਾਅਦ ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਮੈਚ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦਾ ਇਹ ਉਤਸ਼ਾਹ ਇਸ ਲਈ ਵੀ ਜਾਇਜ਼ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਪਿਛਲੇ ਤਿੰਨ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਇੱਥੇ ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਮੈਚ ਦਾ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ ਅਤੇ ਆਖਰਕਾਰ ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਵਿਰੁੱਧ ਲੜੀ ਵਿੱਚ ਇਹ ਮੌਕਾ ਮਿਲਿਆ। ਇਹੀ ਕਾਰਨ ਹੈ ਕਿ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਸਟੇਡੀਅਮ ਵਿੱਚ ਜਾ ਕੇ ਇਸ ਮੈਚ ਨੂੰ ਦੇਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਟੀਮ ਇੰਡੀਆ ਫਿਲਹਾਲ ਸੀਰੀਜ਼ ‘ਚ 0-1 ਨਾਲ ਪਿੱਛੇ ਹੈ।

- Advertisement -spot_img
- Advertisement -spot_img
Stay Connected
16,985FansLike
2,458FollowersFollow
23,500SubscribersSubscribe
Must Read
- Advertisement -spot_img
Related News

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here