HomeSports Newsਅਹਿਮਦਾਬਾਦ, ਕੋਲਕਾਤਾ ਨੂੰ ਵੈਸਟਇੰਡੀਜ਼ ਵਿਰੁੱਧ ਭਾਰਤ ਦੀ ਘਰੇਲੂ ਸੀਰੀਜ਼ ਲਈ ਸਥਾਨਾਂ ਵਜੋਂ...

ਅਹਿਮਦਾਬਾਦ, ਕੋਲਕਾਤਾ ਨੂੰ ਵੈਸਟਇੰਡੀਜ਼ ਵਿਰੁੱਧ ਭਾਰਤ ਦੀ ਘਰੇਲੂ ਸੀਰੀਜ਼ ਲਈ ਸਥਾਨਾਂ ਵਜੋਂ ਸਿਫ਼ਾਰਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ | ਕ੍ਰਿਕਟ ਨਿਊਜ਼

- Advertisement -spot_img

[ad_1]

ਮੁੰਬਈ: ਭਾਰਤ ਦਾ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਵੈਸਟਇੰਡੀਜ਼ ਦੌਰਾ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਛੇ ਮੈਚਾਂ ਦੀ ਸੀਮਤ ਓਵਰਾਂ ਦੀ ਲੜੀ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ, ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਕੋਵਿਡ -19 ਦੇ ਵਾਧੇ ਕਾਰਨ ਹੁਣ ਸਿਰਫ ਅਹਿਮਦਾਬਾਦ ਅਤੇ ਕੋਲਕਾਤਾ ਵਿੱਚ ਖੇਡੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਬੀਸੀਸੀਆਈ ਦੀ ਟੂਰ ਅਤੇ ਫਿਕਸਚਰ ਕਮੇਟੀ ਨੇ ਅੱਜ ਮੀਟਿੰਗ ਕੀਤੀ। ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਇਹ ਸੋਚਿਆ ਗਿਆ ਸੀ ਕਿ ਇਹ ਲੜੀ ਕਈ ਥਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਖੇਡੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਕੋਵਿਡ ਸਥਿਤੀ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਕਮੇਟੀ ਨੇ ਸਿਫਾਰਸ਼ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ ਸਫੇਦ ਗੇਂਦ ਦੀ ਲੜੀ ਹੁਣ ਸਿਰਫ ਦੋ ਸਥਾਨਾਂ – ਅਹਿਮਦਾਬਾਦ ਅਤੇ ਕੋਲਕਾਤਾ ਵਿੱਚ ਖੇਡੀ ਜਾਵੇਗੀ, ”ਬੀਸੀਸੀਆਈ ਦੇ ਇੱਕ ਸੂਤਰ ਨੇ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ TOI ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ। ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਬੀਸੀਸੀਆਈ ਇੱਕ-ਦੋ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਸੀਰੀਜ਼ ਦੇ ਫਾਈਨਲ ਫਿਕਸਚਰ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਨਡੇ ਸੀਰੀਜ਼ 6 ਫਰਵਰੀ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗੀ। ਅਸਲ ‘ਚ ਵਨਡੇ ਸੀਰੀਜ਼ ਅਹਿਮਦਾਬਾਦ ‘ਚ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣੀ ਸੀ, ਦੂਜਾ ਵਨਡੇ 9 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਜੈਪੁਰ ‘ਚ ਅਤੇ ਤੀਜਾ ਵਨਡੇ 12 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਕੋਲਕਾਤਾ ‘ਚ ਖੇਡਿਆ ਜਾਣਾ ਸੀ। ਟੀ-20 ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਸੀਰੀਜ਼ ਕ੍ਰਮਵਾਰ ਕਟਕ, ਵਿਸ਼ਾਖਾਪਟਨਮ ਅਤੇ ਤਿਰੂਵਨੰਤਪੁਰਮ ਵਿੱਚ ਖੇਡੀ ਜਾਣੀ ਸੀ।

- Advertisement -spot_img
- Advertisement -spot_img
Stay Connected
16,985FansLike
2,458FollowersFollow
23,500SubscribersSubscribe
Must Read
- Advertisement -spot_img
Related News

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here