HomeSports News'ਮੈਂ ਬਲੈਕਮੇਲ ਕਰਨ ਲਈ ਹਾਰ ਨਹੀਂ ਮੰਨਾਂਗਾ' - ਡੇਮਬੇਲੇ ਨੇ ਬਾਰਸੀਲੋਨਾ ਨੂੰ...

‘ਮੈਂ ਬਲੈਕਮੇਲ ਕਰਨ ਲਈ ਹਾਰ ਨਹੀਂ ਮੰਨਾਂਗਾ’ – ਡੇਮਬੇਲੇ ਨੇ ਬਾਰਸੀਲੋਨਾ ਨੂੰ ਜਵਾਬ ਦਿੱਤਾ | ਫੁੱਟਬਾਲ ਨਿਊਜ਼

- Advertisement -spot_img

[ad_1]

ਮੈਡਰਿਡ: ਓਸਮਾਨ ਡੇਮਬੇਲੇ ਨੇ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਬਾਰਸੀਲੋਨਾ ‘ਤੇ ਇਹ ਕਹਿ ਕੇ ਵਾਪਸੀ ਕੀਤੀ ਕਿ ਉਹ “ਬਲੈਕਮੇਲ ਕਰਨ ਲਈ ਨਹੀਂ ਹਾਰੇਗਾ” ਜਦੋਂ ਕਲੱਬ ਦੇ ਫੁੱਟਬਾਲ ਦੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਮਾਟੇਊ ਅਲੇਮੇਨੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਵਿੰਗਰ ਨੂੰ ਜਨਵਰੀ ਦੇ ਅੰਤ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਛੱਡ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਡੇਮਬੇਲੇ ਦਾ ਇਕਰਾਰਨਾਮਾ ਗਰਮੀਆਂ ਵਿੱਚ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ ਨਵੇਂ ਸੌਦੇ ਬਾਰੇ ਗੱਲਬਾਤ ਟੁੱਟ ਗਈ ਹੈ. ਅਲੇਮਾਨੀ ਨੇ ਵੀਰਵਾਰ ਦੀ ਸਵੇਰ ਨੂੰ ਕਿਹਾ, “ਇਹ ਸਾਡੇ ਲਈ ਸਪੱਸ਼ਟ ਜਾਪਦਾ ਹੈ ਕਿ ਖਿਡਾਰੀ ਬਾਰਸੀਲੋਨਾ ਵਿੱਚ ਜਾਰੀ ਨਹੀਂ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ” ਅਤੇ “ਇਸ ਲਈ ਅਸੀਂ ਉਮੀਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ 31 ਜਨਵਰੀ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇੱਕ ਟ੍ਰਾਂਸਫਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ”। ਡੇਮਬੇਲੇ, ਜੋ 2017 ਵਿੱਚ ਬੋਰੂਸੀਆ ਡਾਰਟਮੰਡ ਤੋਂ 140 ਮਿਲੀਅਨ ਯੂਰੋ (158.9 ਮਿਲੀਅਨ ਡਾਲਰ) ਦੇ ਸੌਦੇ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਇਆ ਸੀ, ਨੂੰ ਵੀਰਵਾਰ ਰਾਤ ਕੋਪਾ ਡੇਲ ਰੇ ਵਿੱਚ ਐਥਲੈਟਿਕ ਬਿਲਬਾਓ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨ ਲਈ ਟੀਮ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਹਾਲ ਹੀ ਦੇ ਸਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ “ਗੱਪਾਂ” ਦਾ ਹਵਾਲਾ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ, ਡੇਮਬੇਲੇ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਲਿਖਿਆ: “ਅੱਜ ਤੋਂ ਇਹ ਖਤਮ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੋਂ ਮੈਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬਲੈਕਮੇਲ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਹ ਕੀਤੇ ਬਿਨਾਂ, ਇਮਾਨਦਾਰੀ ਨਾਲ ਜਵਾਬ ਦੇਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹਾਂ।” ਡੇਮਬੇਲੇ ਨੇ ਅੱਗੇ ਕਿਹਾ, “ਮੈਂ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਇਹ ਸੋਚਣ ਤੋਂ ਮਨ੍ਹਾ ਕਰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਮੈਂ ਖੇਡ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਲਈ ਵਚਨਬੱਧ ਨਹੀਂ ਹਾਂ। “ਮੈਂ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਇਰਾਦੇ ਦੇਣ ਤੋਂ ਮਨ੍ਹਾ ਕਰਦਾ ਹਾਂ ਜੋ ਮੈਂ ਕਦੇ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਸੀ.” ਡੈਮਬੇਲੇ ਨੇ ਗੱਲਬਾਤ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਦਾ ਸੁਝਾਅ ਦਿੱਤਾ, ਹਾਲਾਂਕਿ ਖਾਸ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਇਹ ਨਹੀਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਬਾਰਸੀਲੋਨਾ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਸੀ। “ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੇ ਜਾਣਦੇ ਹੋ, ਇੱਥੇ ਗੱਲਬਾਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ,” ਉਸਨੇ ਲਿਖਿਆ। “ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਏਜੰਟ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਇੰਚਾਰਜ ਛੱਡਦਾ ਹਾਂ, ਇਹ ਉਸਦਾ ਖੇਤਰ ਹੈ। ਮੇਰਾ ਖੇਤਰ ਗੇਂਦ ਹੈ, ਸਿਰਫ਼ ਫੁੱਟਬਾਲ ਖੇਡਣ ਲਈ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀਆਂ ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ੀ ਦੇ ਪਲ ਸਾਂਝੇ ਕਰਨ ਲਈ।” ਬਾਰਕਾ ਡੇਮੇਬੇਲੇ ਨੂੰ ਮੁਫਤ ਛੱਡਣ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਬੇਤਾਬ ਹੈ। ਇੱਕ ਬਿਲੀਅਨ ਯੂਰੋ ਤੋਂ ਵੱਧ ਦੇ ਕਰਜ਼ੇ ਦੇ ਨਾਲ, ਕਲੱਬ ਘੱਟੋ ਘੱਟ 24-ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਦੇ ਲਈ ਇੱਕ ਫੀਸ ਪਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜੇਕਰ ਉਸਨੂੰ ਮੌਜੂਦਾ ਟ੍ਰਾਂਸਫਰ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਵੇਚਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। “ਉਸਮਾਨੇ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਏਜੰਟ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਜੁਲਾਈ ਦੇ ਆਸਪਾਸ ਗੱਲਬਾਤ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ, ਇਸ ਲਈ ਛੇ ਮਹੀਨੇ ਅਤੇ ਥੋੜਾ ਸਮਾਂ ਹੋ ਗਿਆ,” ਅਲੇਮਾਨੀ ਨੇ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਕਿਹਾ। “ਅਸੀਂ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਅਸੀਂ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਅਸੀਂ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਬਾਰਕਾ ਨੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ। “ਅਸੀਂ ਖਿਡਾਰੀ ਨੂੰ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਲਈ ਇੱਕ ਰਸਤਾ ਲੱਭਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਹੈ ਪਰ ਇਹਨਾਂ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਉਸਦੇ ਏਜੰਟਾਂ ਦੁਆਰਾ ਯੋਜਨਾਬੱਧ ਢੰਗ ਨਾਲ ਰੱਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਅੱਜ , 20 ਜਨਵਰੀ, ਉਸਦੇ ਇਕਰਾਰਨਾਮੇ ਦੀ ਆਖਰੀ ਮਿਆਦ ਖਤਮ ਹੋਣ ਤੋਂ ਗਿਆਰਾਂ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ, ਇਹ ਸਾਡੇ ਲਈ ਸਪੱਸ਼ਟ ਜਾਪਦਾ ਹੈ ਕਿ ਖਿਡਾਰੀ ਬਾਰਸੀਲੋਨਾ ਵਿੱਚ ਜਾਰੀ ਨਹੀਂ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਅਤੇ ਉਹ ਬਾਰਸੀਲੋਨਾ ਦੇ ਭਵਿੱਖ ਦੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਲਈ ਵਚਨਬੱਧ ਨਹੀਂ ਹੈ। “ਇਸ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਉਸਨੂੰ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਏਜੰਟਾਂ ਨੂੰ ਸੂਚਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਉਸਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਛੱਡ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਅਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਖਿਡਾਰੀ ਇਸ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਲਈ ਵਚਨਬੱਧ ਹਨ ਅਤੇ ਇਸ ਲਈ ਅਸੀਂ ਉਮੀਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ 31 ਜਨਵਰੀ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤਬਾਦਲਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।” ਡੇਮਬੇਲੇ ਨੇ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਬਾਕੀ ਦੀ ਟੀਮ ਨਾਲ ਬਿਲਬਾਓ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ, ਸਾਰੇ ਸੰਕੇਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸੁਝਾਅ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਕੋਈ ਹੱਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ ਜਾਂਦਾ ਉਦੋਂ ਤੱਕ ਉਹ ਟੀਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ। “ਇਸ ਸਭ ਦਾ ਖੇਡ ਨਤੀਜਾ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਚ ਦੁਆਰਾ ਸਹਿਮਤੀ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ, ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਅਜਿਹੇ ਖਿਡਾਰੀ ਨਹੀਂ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਜੋ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਲਈ ਵਚਨਬੱਧ ਨਹੀਂ ਹਨ ਅਤੇ ਜੋ ਬਾਰਕਾ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ,” ਅਲੇਮਾਨੀ ਨੇ ਕਿਹਾ। “ਕਲੱਬ ਸਪੱਸ਼ਟ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਉਹ ਨਹੀਂ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਇਹ ਫੈਸਲਾ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਇਹ ਕੋਚ ਹੈ, ਅਤੇ ਉਸਨੇ ਇਹ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਹੈ। “ਪਰ ਉਸਨੂੰ ਸਾਡਾ ਪੂਰਾ ਸਮਰਥਨ ਹੈ ਅਤੇ ਅਸੀਂ ਇਸਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਮਝਦੇ ਹਾਂ। ਇਹ ਸਾਡੇ ਲਈ ਬਿਲਕੁਲ ਸਹੀ ਪਹੁੰਚ ਜਾਪਦਾ ਹੈ।” ਬਾਰਕਾ ਦੇ ਕੋਚ ਜ਼ੇਵੀ ਹਰਨਾਂਡੇਜ਼ ਨੇ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਕਿਹਾ, “ਅਸੀਂ ਹੋਰ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ” ਅਤੇ ਇਹ ਕਿ “ਜਾਂ ਤਾਂ ਖਿਡਾਰੀ ਨਵੀਨੀਕਰਨ ਕਰਦਾ ਹੈ ਜਾਂ ਅਸੀਂ ਖਿਡਾਰੀ ਲਈ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ, ਕੋਈ ਹੋਰ ਸੰਭਾਵਨਾ ਨਹੀਂ ਹੈ।” ਉਸਨੇ ਇਹ ਵੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਡੇਮਬੇਲੇ ਨੂੰ ਗਰਮੀਆਂ ਤੱਕ ਸਟੈਂਡ ਵਿੱਚ ਬੈਠਣ ਬਾਰੇ “ਵਿਚਾਰ ਨਹੀਂ” ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। “ਇਹ ਸ਼ਰਮਨਾਕ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਤੋਂ ਮੈਂ ਕੋਚ ਬਣਿਆ ਹਾਂ, ਉਸ ਨੇ ਹਰ ਸੰਭਵ ਮਿੰਟ ਖੇਡਿਆ ਹੈ।” ਡੇਮਬੇਲੇ ਨੂੰ ਹਾਲ ਹੀ ਦੇ ਸਾਲਾਂ ‘ਚ ਕਈ ਸੱਟਾਂ ਲੱਗੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਕੈਂਪ ਨੂ ‘ਚ ਕਾਫੀ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਹੋਈ ਹੈ। ਫਿਰ ਵੀ ਕਲੱਬ ਦੇ ਕਰਜ਼ਿਆਂ ਨੂੰ ਘਟਾਉਣ ਲਈ ਕਈ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਗੁਆਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬਾਰਕਾ ਡੇਮਬੇਲੇ ਨੂੰ ਰੱਖਣ ਲਈ ਉਤਸੁਕ ਹੈ, ਜੋ ਆਪਣੀਆਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਝਟਕਿਆਂ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪ੍ਰਤਿਭਾਸ਼ਾਲੀ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੈ।

- Advertisement -spot_img
- Advertisement -spot_img
Stay Connected
16,985FansLike
2,458FollowersFollow
23,500SubscribersSubscribe
Must Read
- Advertisement -spot_img
Related News

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here