HomeEducationCAT ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ, ਬਿਜ਼ਨਸ ਐਨਾਲਿਟਿਕਸ ਕੋਰਸ ਲਈ ਆਈਆਈਐਮ ਕਲਕੱਤਾ ਵਿਖੇ ਅਰਜ਼ੀਆਂ...

CAT ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ, ਬਿਜ਼ਨਸ ਐਨਾਲਿਟਿਕਸ ਕੋਰਸ ਲਈ ਆਈਆਈਐਮ ਕਲਕੱਤਾ ਵਿਖੇ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਖੁੱਲ੍ਹੀਆਂ ਹਨ

- Advertisement -spot_img

[ad_1]

ਇੰਡੀਅਨ ਇੰਸਟੀਚਿਊਟ ਆਫ਼ ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ (IIM) ਕਲਕੱਤਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਨੌ-ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਸੀਨੀਅਰ ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਇਨ ਬਿਜ਼ਨਸ ਐਨਾਲਿਟਿਕਸ (SMPBA) ਦੇ ਅਗਲੇ ਬੈਚ ਨੂੰ Eruditus – ਇੱਕ ਔਨਲਾਈਨ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਨਾਲ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ। ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦਾ ਉਦੇਸ਼ ਮੱਧ ਤੋਂ ਸੀਨੀਅਰ-ਪੱਧਰ ਦੇ ਐਗਜ਼ੈਕਟਿਵਾਂ ਲਈ ਹੈ ਜੋ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਲਈ ਡੇਟਾ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਦਾ ਲਾਭ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਜੋ ਹੁਨਰ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ, IIM ਦਾ ਦਾਅਵਾ ਹੈ। ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਤਿੰਨ ਆਨ-ਕੈਂਪਸ ਇਮਰਸ਼ਨ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। ਪਾਠਕ੍ਰਮ ਵਿੱਚ ਲਾਈਵ ਇੰਟਰਐਕਟਿਵ ਔਨਲਾਈਨ ਸੈਸ਼ਨ, ਰੀਅਲ-ਵਰਲਡ ਕੇਸ ਸਟੱਡੀਜ਼, ਗਰੁੱਪ ਚਰਚਾ, ਸਿਮੂਲੇਸ਼ਨ ਅਤੇ ਉਦਯੋਗ ਦੇ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਮਾਹਿਰਾਂ ਦੇ ਮਹਿਮਾਨ ਸਪੀਕਰ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। ਪੜ੍ਹੋ | ਸਾਬਕਾ ਭਾਰਤੀ ਜਲ ਸੈਨਾ ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੇ IMU ਵਿਖੇ MBA ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਾਉਣ ਲਈ Amazon ਤੋਂ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਰੱਖੀ ਹੈ, ਨਿਯਮਤ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮਾਂ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ, ਉਮੀਦਵਾਰਾਂ ਨੂੰ ਕੋਰਸ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਣ ਲਈ ਕਾਮਨ ਐਡਮਿਸ਼ਨ ਟੈਸਟ (CAT) ਪਾਸ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਸੰਬੰਧਿਤ ਅਨੁਭਵ ਵਾਲਾ ਕੋਈ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਜਾਂ ਕੋਈ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਜੋ ਸਟ੍ਰੀਮ ਬਾਰੇ ਜਾਣਨ ਵਿੱਚ ਦਿਲਚਸਪੀ ਰੱਖਦਾ ਹੈ ਆਨਲਾਈਨ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਲਈ ਅਰਜ਼ੀ ਦੇ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੇ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਸੰਪੂਰਨ ਹੋਣ ‘ਤੇ, ਸਾਰੇ ਨਾਮਜ਼ਦ ਕਾਰਜਕਾਰੀ, ਵੱਕਾਰੀ IIM ਕਲਕੱਤਾ ਐਗਜ਼ੀਕਿਊਟਿਵ ਐਜੂਕੇਸ਼ਨ ਐਲੂਮਨੀ ਸਟੇਟਸ ਲਈ ਯੋਗ ਹੋਣਗੇ। 30 ਮਾਰਚ, 2022 ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਸਮੂਹ ਲਈ ਅਰਜ਼ੀਆਂ ਖੁੱਲ੍ਹੀਆਂ ਹਨ। IIM ਕਲਕੱਤਾ ਦੇ ਪ੍ਰੋਫੈਸਰ ਪੀਯੂਸ਼ ਮਹਿਤਾ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਅੱਜ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਮਾਹੌਲ ਵਿੱਚ ਢੁਕਵੇਂ ਰਹਿਣ ਲਈ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਸੰਸਥਾਵਾਂ ਨੇ ਪਿਛਲੇ ਪੰਜ ਸਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣਾਤਮਕ ਸਮਰੱਥਾਵਾਂ ਨੂੰ ਅਪਣਾਇਆ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਸੰਗਠਨਾਂ ਦੁਆਰਾ ਸਰਗਰਮ ਵਪਾਰਕ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਅਤੇ ਡੇਟਾ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਟੂਲਸ ਦਾ ਲਾਭ ਲੈ ਕੇ ਭਵਿੱਖ ਦੇ ਫੈਸਲਿਆਂ ਦੀ ਭਵਿੱਖਬਾਣੀ ਕਰਨ ਲਈ ਵਿਆਪਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਬਦਲਦੀਆਂ ਵਪਾਰਕ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਅਪਗ੍ਰੇਡ ਕਰੋ।” ਇਸ ਦੌਰਾਨ, IIM ਕਲਕੱਤਾ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਪੇਸ਼ੇਵਰਾਂ ਲਈ ਕਾਰੋਬਾਰ ਅਤੇ ਕਾਰਪੋਰੇਟ ਕਾਨੂੰਨ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਕਾਰਜਕਾਰੀ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵੀ ਪੇਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਕੋਰਸ ਲਈ 2 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦੀ ਫੀਸ ਅਤੇ ਜੀ.ਐਸ.ਟੀ. ਕੋਰਸ ਦਾ ਉਦੇਸ਼ ਕਾਰਪੋਰੇਟ ਪ੍ਰਬੰਧਕਾਂ, ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਸਲਾਹਕਾਰਾਂ, ਕਾਰਪੋਰੇਟ ਸਕੱਤਰੇਤ ਪੇਸ਼ੇਵਰਾਂ, CAs, CS ਪੇਸ਼ੇਵਰਾਂ, ਅਤੇ ਉੱਦਮੀਆਂ ਲਈ ਹੈ। ਇੱਥੇ ਸਾਰੀਆਂ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ, ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ ਕੋਰੋਨਾਵਾਇਰਸ ਖ਼ਬਰਾਂ ਪੜ੍ਹੋ।

- Advertisement -spot_img
- Advertisement -spot_img
Stay Connected
16,985FansLike
2,458FollowersFollow
23,500SubscribersSubscribe
Must Read
- Advertisement -spot_img
Related News

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here