HomeEducationਕੋਵਿਡ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਯੂਪੀਟੀਈਟੀ 2022 ਵੀ ਲੈ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਆਈਸੋਲੇਸ਼ਨ ਰੂਮ ਸਥਾਪਤ ਕਰਨ...

ਕੋਵਿਡ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਯੂਪੀਟੀਈਟੀ 2022 ਵੀ ਲੈ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਆਈਸੋਲੇਸ਼ਨ ਰੂਮ ਸਥਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ

- Advertisement -spot_img

[ad_1]

UPTET 2022: ਕੋਵਿਡ-19 ਲਈ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਟੈਸਟ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਉਮੀਦਵਾਰਾਂ ਨੂੰ UP ਅਧਿਆਪਕ ਯੋਗਤਾ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। (ਪ੍ਰਤੀਨਿਧੀ ਚਿੱਤਰ)ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਯੋਗੀ ਆਦਿਤਿਆਨਾਥ ਨੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਅਜਿਹੇ ਉਮੀਦਵਾਰਾਂ ਨੂੰ ਜਾਣ ਦੇਣ ਲਈ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰਨ ਜੋ ਕੋਵਿਡ-19 ਲਈ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਹਨ News18.com ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀਆਖਰੀ ਅੱਪਡੇਟ: ਜਨਵਰੀ 22, 2022, 12:45 IST ਸਾਨੂੰ ਫੋਲੋ ਕਰੋ: ਉੱਤਰ ਤੋਂ ਕੁਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਅਧਿਆਪਕ ਯੋਗਤਾ ਪ੍ਰੀਖਿਆ (UPTET) 2021 ਜੋ ਕਿ 23 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ, ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਘੋਸ਼ਣਾ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿਹੜੇ ਉਮੀਦਵਾਰ ਕੋਵਿਡ ਪਾਜ਼ੀਟਿਵ ਹਨ ਅਤੇ UPTET ਦੇਣ ਦੇ ਇੱਛੁਕ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਦੇਣ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਇਸ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ, ਯੂਪੀ ਦੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਯੋਗੀ ਆਦਿਤਿਆਨਾਥ ਨੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਅਜਿਹੇ ਉਮੀਦਵਾਰਾਂ ਨੂੰ ਜਾਣ ਦੇਣ ਲਈ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰਨ ਜੋ ਕੋਵਿਡ-19 ਲਈ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਟੈਸਟ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹਨ। ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਨੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਡਾਕਟਰੀ ਸਹਾਇਤਾ ਲਈ ਤਿਆਰੀ ਕਰਨ ਅਤੇ ਹਰੇਕ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਕੇਂਦਰ ‘ਤੇ ਇੱਕ ਕੋਵਿਡ-ਕੇਅਰ ਸੈਂਟਰ ਸਥਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਕਿਹਾ ਹੈ। ਇਹ ਵੀ ਪੜ੍ਹੋ| 2021 ਧੋਖਾਧੜੀ ਦਾ ਸਾਲ: ਕੀ ਭਾਰਤ 2022 ਵਿੱਚ ਮੁਲਾਂਕਣ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਵਿੱਚ ਕ੍ਰਾਂਤੀ ਲਿਆਉਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ? ਉਸ ਲਈ ਧਰਤੀ ਦੇ ਕਮਰੇ ਦੀ ਵਿਵਸਥਾ ਦੀ ਸਥਾਪਨਾ ਹੈ।ਹਰ ਕੇਂਦਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਕੋਵਿਡ ਕੇਅਰ ਸੈਂਟਰ ਸਥਾਪਿਤ ਹੈ: #UPCM ਸ਼੍ਰੀ @myogiadityanath ਜੀ- CM Office, GoUP (@CMOfficeUP) 20 ਜਨਵਰੀ, 2022″ਅਧਿਆਪਕ ਯੋਗਤਾ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਦੀ ਨਿਰਪੱਖਤਾ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ (ਟੀ.ਈ.ਟੀ.), ਸਾਰੇ ਲੋੜੀਂਦੇ ਸੁਰੱਖਿਆ-ਸਬੰਧਤ ਉਪਾਅ ਕੀਤੇ ਜਾਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ। ਪੇਪਰ ਲੀਕ ਵਰਗੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਬਰਦਾਸ਼ਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਿਗਾੜ ਜਾਂ ਅਣਸੁਖਾਵੀਂ ਘਟਨਾ ਲਈ, ਡੀਐਮ, ਬੀਐਸਏ, ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਕੇਂਦਰ ਦੇ ਇੰਚਾਰਜ, ਸਾਰੇ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰ ਹੋਣਗੇ, ”ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਦਫ਼ਤਰ ਨੇ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ। ਯੂਪੀਟੀਈਟੀ 2021 ਦੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਪਹਿਲਾਂ 28 ਨਵੰਬਰ ਨੂੰ ਹੋਣੀ ਸੀ ਪਰ ਇੱਕ ਕਾਰਨ ਇਮਤਿਹਾਨ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਪੇਪਰ ਲੀਕ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਇਸ ਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਰੱਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ।ਇਸ ਵਾਰ ਅਜਿਹਾ ਕੋਈ ਮਾਮਲਾ ਨਾ ਦੁਹਰਾਉਣ ਲਈ ਸਖ਼ਤ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ।ਪੇਪਰ ਲੀਕ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਦੌਰਾਨ ਸੁਰੱਖਿਆ ਵਿਵਸਥਾ ਨੂੰ ਕਾਫੀ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਇਸ ਵਾਰ ਵੀ ਕੁਝ ਇਮਤਿਹਾਨ ਸਥਾਨਾਂ ਨੂੰ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਸਾਰੀਆਂ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ, ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ ਕਰੋਨਾਵਾਇਰਸ ਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਇੱਥੇ ਪੜ੍ਹੋ।

- Advertisement -spot_img
- Advertisement -spot_img
Stay Connected
16,985FansLike
2,458FollowersFollow
23,500SubscribersSubscribe
Must Read
- Advertisement -spot_img
Related News

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here