HomeSports NewsPKL ਵਿੱਚ ਗੁਜਰਾਤ ਜਾਇੰਟਸ ਨੇ ਤਮਿਲ ਥਲਾਈਵਾਸ ਨੂੰ 37-35 ਨਾਲ ਹਰਾਇਆ |...

PKL ਵਿੱਚ ਗੁਜਰਾਤ ਜਾਇੰਟਸ ਨੇ ਤਮਿਲ ਥਲਾਈਵਾਸ ਨੂੰ 37-35 ਨਾਲ ਹਰਾਇਆ | ਪ੍ਰੋ-ਕਬੱਡੀ-ਲੀਗ ਖ਼ਬਰਾਂ

- Advertisement -spot_img

[ad_1]

ਬੈਂਗਲੁਰੂ: ਗੁਜਰਾਤ ਜਾਇੰਟਸ ਨੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਇੱਥੇ ਪ੍ਰੋ ਕਬੱਡੀ ਲੀਗ ਦੇ ਇੱਕ ਗਹਿਗੱਚ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚ ਤਮਿਲ ਥਲਾਈਵਾਸ ਨੂੰ 37-35 ਨਾਲ ਹਰਾ ਦਿੱਤਾ। ਮਰਨ ਵਾਲੇ ਮਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ ਕਈ ਟੈਕਲਾਂ ਅਤੇ ਇੱਕ ਆਲ ਆਊਟ ਨੇ ਕਬੱਡੀ ਦੀ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਰਾਤ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਇਆ ਕਿਉਂਕਿ ਕੋਚ ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਦੇ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਨੇ ਛੇ ਅੰਕਾਂ ਨਾਲ ਪਿੱਛੇ ਰਹਿ ਕੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਵਾਪਸੀ ਕੀਤੀ। ਗੁਜਰਾਤ ਦੇ ਕਪਤਾਨ ਸੁਨੀਲ ਕੁਮਾਰ ਨੇ ਹਾਈ 5, ਜਦਕਿ ਰੇਡਰ ਮਹਿੰਦਰ ਰਾਜਪੂਤ ਨੇ ਮੈਚ ਦੇ ਆਖਰੀ ਰੇਡ ਤੋਂ ਇੱਕ ਸਮੇਤ 9 ਅੰਕ ਲਏ। ਗੁਜਰਾਤ ਨੇ ਆਪਣੇ ਰੇਡਰ ਰਾਕੇਸ਼ ਐਸ ਅਤੇ ਰਾਕੇਸ਼ ਨਰਵਾਲ ਦੇ ਨਾਲ ਮੈਚ ਦੀ ਚੰਗੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕੀਤੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਮਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ ਟੀਮ ਨੂੰ ਪੰਜ ਅੰਕਾਂ ਦੀ ਬੜ੍ਹਤ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕੀਤੀ ਕਿਉਂਕਿ ਤਮਿਲ ਡਿਫੈਂਡਰ ਆਪਣੀ ਆਮ ਲੈਅ ਲੱਭਣ ਲਈ ਸੰਘਰਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ। ਪਰ ਜਦੋਂ ਜਾਇੰਟਸ ਨੂੰ ਆਲ ਆਊਟ ਦਾ ਅਹਿਸਾਸ ਹੋਇਆ, ਤਾਮਿਲ ਰੇਡਰ ਅਜਿੰਕਿਆ ਪਵਾਰ ਨੇ ਅਸਥਾਈ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਖੇਡ ਦੇ ਸੰਤੁਲਨ ਨੂੰ ਬਦਲਣ ਲਈ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸੁਪਰ ਟੈਕਲ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ। ਥਲਾਈਵਾਸਾਂ ਨੇ ਲੀਡ ਲੈ ਲਈ ਪਰ ਗੁਜਰਾਤ ਡਿਫੈਂਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸ਼ਾਂਤ ਕਵਰ ਪਰਵੇਸ਼ ਭੈਂਸਵਾਲ ਅਤੇ ਸੁਨੀਲ ਕੁਮਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਮਾਰਸ਼ਲ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਇਆ ਕਿ ਗਤੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਬਣੀ ਰਹੇ। ਮਹਿੰਦਰ ਰਾਜਪੂਤ ਦੇ ਦੋ-ਪੁਆਇੰਟ ਰੇਡ ਨੇ ਥਲਾਈਵਾਸ ਦੇ ਸਾਗਰ ਅਤੇ ਸੁਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਇੱਕ ਚਾਲ ਵਿੱਚ ਬਾਹਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਇਸ ਨਾਲ ਗੁਜਰਾਤ ਨੂੰ ਅੱਧੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਤਿੰਨ ਮਿੰਟਾਂ ਤੋਂ ਘੱਟ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਆਲ ਆਊਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕੀਤੀ। ਗੁਜਰਾਤ ਦੇ ਹੱਕ ਵਿੱਚ 17-14 ਦੇ ਸਕੋਰ ਨਾਲ ਟੀਮਾਂ ਨੇ ਪਾਸਾ ਬਦਲਿਆ। ਦੂਜੇ ਅੱਧ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਮਿੰਟਾਂ ਨੂੰ ਉੱਚ ਤੀਬਰਤਾ ਨਾਲ ਖੇਡਿਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ ਕਲੀਨਿਕਲ ਲੱਗ ਰਹੀਆਂ ਸਨ। ਥਲਾਈਵਾਸ ਦੇ ਅਜਿੰਕਿਆ ਪਵਾਰ ਨੇ ਪਹਿਲੇ 10 ਮਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ 9 ਰੇਡ ਪੁਆਇੰਟਾਂ ਤੱਕ ਦੌੜ ਲਗਾਈ ਜਦੋਂ ਕਿ ਰਾਕੇਸ਼, ਰਾਕੇਸ਼ ਨਰਵਾਲ ਅਤੇ ਮਹਿੰਦਰ ਰਾਜਪੂਤ ਦੀ ਰੇਡ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਤਿਕੜੀ ਨੇ ਤਾਮਿਲ ਡਿਫੈਂਸ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀਆਂ ਪਾਈਆਂ। ਥਲਾਈਵਾਸ ਆਪਣੇ ਰੇਡਰ ਮਨਜੀਤ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਇੰਟਸ ਦੀ ਦੂਰੀ ‘ਤੇ ਰਹੇ। ਕੋਚ ਉਦੈ ਕੁਮਾਰ ਚਾਹੁੰਦੇ ਸਨ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤਮਿਲ ਟੀਮ ਆਖਰੀ ਮਿੰਟਾਂ ‘ਚ ਆਲ ਆਊਟ ਹੋ ਕੇ ਗੁਜਰਾਤ ਨੂੰ ਲੀਡ ਦੇਵੇ। ਉਸ ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਸਾਗਰ ਦੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਹੱਲੇ ਅਤੇ ਮਨਜੀਤ ਦੇ ਦੋ ਅੰਕਾਂ ਦੇ ਰੇਡ ਨਾਲ ਬਿਲਕੁਲ ਸਹੀ ਸਿੱਧ ਕੀਤਾ। ਥਲਾਈਵਾਸ ਨੇ ਚਾਰ ਮਿੰਟ ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦਿਆਂ ਆਲ ਆਊਟ ਕਰਕੇ ਤਿੰਨ ਅੰਕਾਂ ਦੀ ਬੜ੍ਹਤ ਬਣਾ ਲਈ ਕਿਉਂਕਿ ਮਨਜੀਤ ਅਤੇ ਅਜਿੰਕਿਆ ਪਵਾਰ ਨੇ ਸੁਪਰ 10 ਜਿੱਤ ਲਿਆ। ਜਾਇੰਟਸ ਨੇ ਮੈਚ ਵਿੱਚ ਵਾਪਸੀ ਕੀਤੀ ਜਦੋਂ ਬਦਲਵੇਂ ਖਿਡਾਰੀ ਪ੍ਰਦੀਪ ਕੁਮਾਰ ਨੇ ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਮਿੰਟ ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦਿਆਂ ਤਿੰਨ ਅੰਕਾਂ ਦਾ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸੁਪਰ ਰੇਡ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। ਗੁਜਰਾਤ ਨੇ ਇੱਕ ਅੰਕ ਦੀ ਬੜ੍ਹਤ ਲੈਣ ਲਈ ਆਲ ਆਊਟ ਹੋ ਗਿਆ, ਪਰ ਮੋਹਿਤ ਨੇ ਮਹਿੰਦਰ ਰਾਜਪੂਤ ‘ਤੇ ਟੈਕਲ ਕਰਕੇ ਸਕੋਰ ਨੂੰ ਫਿਰ ਤੋਂ ਬਰਾਬਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਪਰ ਮਨਜੀਤ ‘ਤੇ ਸੁਨੀਲ ਦੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਟੈਕਲ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਹਿੰਦਰ ਰਾਜਪੂਤ ਦੇ ਸਫਲ ਰੇਡ ਨੇ ਜਾਇੰਟਸ ਨੂੰ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਜਿੱਤ ਦਿਵਾਈ।

- Advertisement -spot_img
- Advertisement -spot_img
Stay Connected
16,985FansLike
2,458FollowersFollow
23,500SubscribersSubscribe
Must Read
- Advertisement -spot_img
Related News

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here