HomeSports Newsਲੀਜੈਂਡਜ਼ ਲੀਗ ਕ੍ਰਿਕਟ: ਪਠਾਨ ਭਰਾਵਾਂ ਦੇ ਜਾਦੂ ਨੇ ਏਸ਼ੀਆਈ ਸ਼ੇਰਾਂ ਨੂੰ ਮਾਰਿਆ...

ਲੀਜੈਂਡਜ਼ ਲੀਗ ਕ੍ਰਿਕਟ: ਪਠਾਨ ਭਰਾਵਾਂ ਦੇ ਜਾਦੂ ਨੇ ਏਸ਼ੀਆਈ ਸ਼ੇਰਾਂ ਨੂੰ ਮਾਰਿਆ | ਕ੍ਰਿਕਟ ਨਿਊਜ਼

- Advertisement -spot_img

[ad_1]

ਮਸਕਟ: ਪਠਾਨ ਭਰਾਵਾਂ – ਯੂਸਫ ਅਤੇ ਇਰਫਾਨ – ਨੇ ਅਜੇ ਵੀ ਆਪਣਾ ਜਾਦੂ ਬਰਕਰਾਰ ਰੱਖਿਆ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇੱਥੇ ਲੀਜੈਂਡਜ਼ ਲੀਗ ਕ੍ਰਿਕਟ ਟੀ-20 ਓਪਨਰ ਵਿੱਚ ਭਾਰਤੀ ਮਹਾਰਾਜਿਆਂ ਦੀ ਏਸ਼ੀਅਨ ਲਾਇਨਜ਼ ਉੱਤੇ ਛੇ ਵਿਕਟਾਂ ਨਾਲ ਜਿੱਤ ਦਰਜ ਕੀਤੀ। ਯੂਸਫ ਨੇ 40 ਗੇਂਦਾਂ ‘ਤੇ 80 ਦੌੜਾਂ ‘ਚ ਪੰਜ ਛੱਕੇ ਅਤੇ 9 ਚੌਕੇ ਲਗਾਏ, ਜਦਕਿ ਕਪਤਾਨ ਮੁਹੰਮਦ ਕੈਫ ਨੇ 176 ਦੌੜਾਂ ਦੇ ਟੀਚੇ ਦਾ ਪਿੱਛਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਅਜੇਤੂ 42 ਦੌੜਾਂ ਬਣਾ ਕੇ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਇੱਥੇ ਪੰਜ ਗੇਂਦਾਂ ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦਿਆਂ ਜਿੱਤ ਦਰਜ ਕੀਤੀ। ਏਸ਼ੀਅਨ ਲਾਇਨਜ਼ ਦੇ ਕਪਤਾਨ ਮਿਸਬਾਹ-ਉਲ-ਹੱਕ ਨੇ ਯੂਸਫ ਦੀ ਪਾਰੀ ਨੂੰ ਸਹੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਪੇਸ਼ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ, ”ਇੰਝ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਸਿੱਧੇ ਆਈਪੀਐਲ ਤੋਂ ਉਸ ਫਾਰਮ ਦੇ ਨਾਲ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। 40 ਗੇਂਦਾਂ ਵਿੱਚ 80 ਦੌੜਾਂ ਬਣਾਈਆਂ। ਹਰ ਹਿੱਟ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਕਰਨਾ। 200 ਦੀ ਸਟ੍ਰਾਈਕ ਰੇਟ! ਇਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਆਦਮੀ ਲੱਗ ਗਿਆ ਅਤੇ ਸ਼ੇਰਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਵੱਧ ਗਈ… https://t.co/fjp1RqnJzi— Legends League Cricket (@llct20) 1642710029000ਮਹਾਰਾਜਿਆਂ ਨੇ ਫੀਲਡਿੰਗ ਦੀ ਚੋਣ ਕੀਤੀ, ਅਤੇ ਇਰਫਾਨ ਪਠਾਨ ਨੇ ਦੋਹਰਾ ਝਟਕਾ ਦਿੱਤਾ – ਮੁਹੰਮਦ ਹਫੀਜ਼ (16) ਅਤੇ ਮੁਹੰਮਦ ਯੂਸਫ (1) – ਆਪਣੇ ਪਹਿਲੇ ਹੀ ਓਵਰ ਵਿੱਚ ਏਸ਼ੀਅਨ ਲਾਇਨਜ਼ ਨੂੰ ਮੱਧ ਓਵਰਾਂ ਵਿੱਚ ਪਟੜੀ ਤੋਂ ਉਤਾਰ ਦਿੱਤਾ। ਇਰਫਾਨ ਨੇ 4-0-22-2 ਦੇ ਆਪਣੇ ਸੁਚੱਜੇ ਸਪੈੱਲ ਵਿੱਚ ਦੌੜਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਵਾਹ ਨੂੰ ਸੀਮਤ ਕਰਨ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਭਿੰਨਤਾਵਾਂ ਨਾਲ ਗੇਂਦਬਾਜ਼ੀ ਕੀਤੀ, ਭਾਵੇਂ ਇਹ ਕਟਰ ਹੋਣ ਜਾਂ ਹੌਲੀ ਗੇਂਦਬਾਜ਼ੀ। ਇਰਫਾਨ ਨੇ ਵੀ 10 ਗੇਂਦਾਂ ‘ਤੇ ਨਾਬਾਦ 21 ਦੌੜਾਂ ਵਿਚ ਲਗਾਤਾਰ ਇਕ ਛੱਕਾ ਅਤੇ ਦੋ ਚੌਕੇ ਲਗਾਏ, ਜਦਕਿ ਕੈਫ ਨੇ ਆਖਰੀ ਓਵਰ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਗੇਂਦ ‘ਤੇ ਨੁਵਾਨ ਕੁਲਸੇਕਰਾ ‘ਤੇ ਚੌਕਾ ਲਗਾ ਕੇ ਪਿੱਛਾ ਪੂਰਾ ਕੀਤਾ। “ਇਸ ਦਾ ਸਿਹਰਾ ਸਾਡੇ ਗੇਂਦਬਾਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਖਾਸ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਜਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇਰਫਾਨ ਨੇ ਮੱਧ ਓਵਰਾਂ ‘ਚ ਆ ਕੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਸਫਲਤਾਵਾਂ ਦਿਵਾਈਆਂ। ਇਕ ਸਮੇਂ ਅਜਿਹਾ ਲੱਗਦਾ ਸੀ ਕਿ ਉਹ 200 ਦਾ ਅੰਕੜਾ ਪਾਰ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ,” ਯੂਸਫ ਆਪਣੇ ਛੋਟੇ ਭਰਾ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ। . ਲਾਇਨਜ਼ ਲਈ ਉਪੁਲ ਥਰੰਗਾ (46 ਗੇਂਦਾਂ ਵਿੱਚ 66 ਦੌੜਾਂ) ਨੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਦੌੜਾਂ ਬਣਾਈਆਂ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਕਪਤਾਨ ਮਿਸਬਾਹ (30 ਗੇਂਦਾਂ ਵਿੱਚ 44) ਨੇ ਆਖ਼ਰੀ ਓਵਰ ਵਿੱਚ ਆਊਟ ਹੋਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵਧੀਆ ਮਦਦ ਕੀਤੀ। ਦੰਤਕਥਾਵਾਂ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਲੜਾਈ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਤਮਾਸ਼ਾ ਬਣ ਗਈ। ਸ਼ੇਰਾਂ ਅਤੇ ਮਹਾਰਾਜਿਆਂ ਦੀ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਲੜਾਈ ਹੋਈ ਪਰ… https://t.co/6WRj5fFpa8— ਲੀਜੈਂਡਜ਼ ਲੀਗ ਕ੍ਰਿਕਟ (@llct20) 1642707648000ਅਲ ਅਮੇਰਤ ਕ੍ਰਿਕਟ ਮੈਦਾਨ ‘ਤੇ ਇਕ ਹਨੇਰੀ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ, ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਸਾਬਕਾ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਲਈ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਬੀਲਾਇਨ ਬਣਾਉਣੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ। ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਸਿਤਾਰੇ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਕਿਸੇ ਅਜਿਹੇ ਮੈਦਾਨ ‘ਤੇ ਇਕ ਛੱਤ ਹੇਠ, ਜਿਸ ‘ਤੇ ਪਹਿਲਾਂ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਐਸੋਸੀਏਟਿਡ ਦੇਸ਼ਾਂ ਦੀ ਮੇਜ਼ਬਾਨੀ ਹੁੰਦੀ ਸੀ। ਤਿੰਨ ਹਫਤੇ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਨੂੰ ਗੁਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸ਼ੋਏਬ ਅਖਤਰ ਨੇ ਆਪਣੀ ਵਚਨਬੱਧਤਾ ਨੂੰ ਕਾਇਮ ਰੱਖਿਆ ਅਤੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਹਾਵੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ, ਹਾਲਾਂਕਿ 4-0-21-1 ਦੇ ਅੰਕੜਿਆਂ ਨਾਲ ਵਾਪਸੀ ਕਰਨ ਲਈ ਥੋੜ੍ਹੇ ਜਿਹੇ ਦੌੜ ਦੇ ਨਾਲ, “ਮੈਂ ਸ਼ਾਇਦ ਸਭ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਅਤੇ ਮੁਬਾਰਕ ਵਿਅਕਤੀ ਹਾਂ ਜਿਸ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਉਪ-ਮਹਾਂਦੀਪ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਦੁਆਰਾ,” ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਦੋਂ ਰਾਵਲਪਿੰਡੀ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਨੇ ਸ਼ੇਰਾਂ ਲਈ ਗੇਂਦਬਾਜ਼ੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਲੋਕ “ਸ਼ੋਏਬ, ਸ਼ੋਏਬ” ਦੇ ਨਾਅਰੇ ਲਗਾਉਂਦੇ ਵੇਖੇ ਗਏ। ਪਿੱਛਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕੈਫ ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਸਟੂਅਰਟ ਬਿੰਨੀ (10) ਅਤੇ ਸੁਬਰਾਮਨੀਅਮ ਬਦਰੀਨਾਥ (0) ਨੂੰ ਜਲਦੀ ਗੁਆ ਦਿੱਤਾ ਪਰ ਯੂਸਫ ਦੀ ਤੂਫਾਨੀ 117 ਦੌੜਾਂ ਦੀ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਕਪਤਾਨ ਦੇ ਨਾਲ ਟੋਨ ਸੈੱਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਯੂਸਫ ਇੰਨਾ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਸੀ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਮਿਸ਼ੇਟ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਸੀਮਾ ਪਾਰ ਕਰ ਗਏ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਮੰਦਭਾਗਾ ਰਨ-ਆਊਟ ਦੀ ਲੋੜ ਸੀ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਕਪਤਾਨ ਨੂੰ ਦੂਜੇ ਰਨ ਲਈ ਸਮਰਥਨ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ, ਉਸ ਨੂੰ 17ਵੇਂ ਓਵਰ ਵਿੱਚ ਸੈਂਕੜੇ ਤੋਂ 20 ਦੌੜਾਂ ਬਣਾ ਕੇ ਆਊਟ ਕਰਨ ਲਈ। ਆਇਆ, ਉਸਦੇ ਛੋਟੇ ਭਰਾ ਇਰਫਾਨ ਨੇ ਕੈਫ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਇੱਕ ਆਸਾਨ ਜਿੱਤ ਦੀ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਲਈ ਗਤੀ ਜਾਰੀ ਰੱਖੀ।

- Advertisement -spot_img
- Advertisement -spot_img
Stay Connected
16,985FansLike
2,458FollowersFollow
23,500SubscribersSubscribe
Must Read
- Advertisement -spot_img
Related News

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here