HomeSports NewsPKL: ਹਰਿਆਣਾ ਸਟੀਲਰਜ਼ ਨੇ ਦਬੰਗ ਦਿੱਲੀ ਨੂੰ 36-33 ਨਾਲ ਹਰਾਇਆ | ...

PKL: ਹਰਿਆਣਾ ਸਟੀਲਰਜ਼ ਨੇ ਦਬੰਗ ਦਿੱਲੀ ਨੂੰ 36-33 ਨਾਲ ਹਰਾਇਆ | ਪ੍ਰੋ-ਕਬੱਡੀ-ਲੀਗ ਖ਼ਬਰਾਂ

- Advertisement -spot_img

[ad_1]

ਬੈਂਗਲੁਰੂ: ਹਰਿਆਣਾ ਸਟੀਲਰਜ਼ ਲਈ ਵਿਕਾਸ ਕੰਦੋਲਾ ਸਟਾਰ ਰਹੇ ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਇੱਥੇ ਪ੍ਰੋ ਕਬੱਡੀ ਲੀਗ ਵਿੱਚ ਦਬੰਗ ਦਿੱਲੀ ਨੂੰ 36-33 ਨਾਲ ਹਰਾਇਆ। ਹਰਿਆਣਾ ਨੂੰ ਖੇਡ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਛੋਟਾ ਜਿਹਾ ਡਰ ਸੀ ਜਦੋਂ 5 ਖਿਡਾਰੀ ਰੇਡਰ ਨੂੰ ਛੂਹਣ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਲਾਬੀ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋਏ, ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਸ਼ਾਂਤ ਕੀਤਾ ਕਿ ਉਹ ਸਾਰੇ 5 ਅੰਕ ਲੈ ਕੇ ਬਾਹਰ ਆ ਗਏ। ਦਿੱਲੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸਟਾਰ ਰੇਡਰ ਨਵੀਨ ਕੁਮਾਰ ਦੀਆਂ ਸੇਵਾਵਾਂ ਨੂੰ ਬੁਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਗੁਆ ਦਿੱਤਾ। ਪਹਿਲੇ 20 ਮਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ ਹਰਿਆਣਾ ਨੇ ਦਬਦਬਾ ਬਣਾਇਆ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਵਿਕਾਸ ਕੰਦੋਲਾ ਨੇ ਮੁੱਢਲੀ ਛਾਪੇਮਾਰੀ ਦੀ ਡਿਊਟੀ ਨਿਭਾਈ। ਉਸ ਨੂੰ ਵਿਨੈ ਅਤੇ ਆਸ਼ੀਸ਼ ਨੇ ਵਧੀਆ ਸਮਰਥਨ ਦਿੱਤਾ ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਖੇਡ ਦੇ 15ਵੇਂ ਮਿੰਟ ਦੇ ਨੇੜੇ ਆਲ ਆਊਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਡਿਫੈਂਡਰਾਂ ਨੇ ਅੰਤਰਾਲ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕੋਈ ਸਫਲ ਟਾਕਲ ਨਾ ਕੀਤੇ ਬਿਨਾਂ ਖਰਾਬ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤਾ। ਸਭ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ, ਹਾਊਸ ਸਟੀਲਰਜ਼ – ਉੱਤਰੀ ਦੇ ਰਾਜੇ ⚔ਵਿਕਾਸ ਦੇ ਆਦਮੀ #DELvHS ਵਿੱਚ ਟੇਬਲ-ਟੌਪਰਾਂ ਤੋਂ ਬਿਹਤਰ ਬਣਦੇ ਹਨ 🔥… https://t.co/0B4oFEtZl2— ProKabaddi (@ProKabaddi) 1642777807000ਨਵੀਨ ਕੁਮਾਰ ਅਜੇ ਵੀ ਬਾਹਰ ਹਨ, ਰਾਏ ਵਿਜੇ ਅਤੇ ਸੰਦੀਪ ਨਰਵਾਲ ਦੇ ਮੋਢਿਆਂ ‘ਤੇ ਡਿਊਟੀਆਂ ਆ ਗਈਆਂ ਸਨ। ਬਾਅਦ ਵਾਲੇ ਨੇ ਆਪਣੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ ਹੱਕ ਵਿੱਚ 19-11 ਨਾਲ ਸਮਾਪਤ ਹੋਏ ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਵਿੱਚ ਦਿੱਲੀ ਲਈ ਸ਼ਾਇਦ ਇੱਕੋ ਇੱਕ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸੀ। ਕ੍ਰਿਸ਼ਣ ਨੂੰ ਦਿੱਲੀ ਲਈ ਸੱਜੇ ਕੋਨੇ ਤੋਂ ਦੋ ਟੈਕਲ ਪੁਆਇੰਟ ਮਿਲੇ ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਵਾਪਸੀ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਈ ਸੀ। ਪਰ ਸਟੀਲਰਜ਼ ਦੇ ਵਿਕਾਸ ਕੰਡੋਲਾ ਨੇ ਆਪਣੀ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਤੇਜ਼ ਛਾਪੇਮਾਰੀ ਨਾਲ ਦਿੱਲੀ ਨੂੰ ਬੈਕਫੁੱਟ ‘ਤੇ ਬਣਾਏ ਰੱਖਣਾ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਇਆ। ਕਿਸਮਤ ਕੋਲ ਸਟੀਲਰਾਂ ਲਈ ਹੋਰ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਸਨ ਹਾਲਾਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ 5 ਡਿਫੈਂਡਰਾਂ ਨੇ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਛੂਹ ਦੇ ਲਾਬੀ ਵਿੱਚ ਦਿੱਲੀ ਰੇਡਰ ਦਾ ਪਿੱਛਾ ਕੀਤਾ। ਇਸ ਕਦਮ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ ਦਿੱਲੀ ਦੇ 5 ਅੰਕ ਹੋਏ ਅਤੇ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੀ ਟੀਮ ਨੂੰ ਮੈਟ ‘ਤੇ ਮੁੜ ਸੁਰਜੀਤ ਕੀਤਾ। ਵਿਕਾਸ ਕੰਦੋਲਾ ਨੇ ਆਪਣੀ ਬਹਾਦਰੀ ਨਾਲ ਆਲ ਆਊਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਸ ਨੂੰ ਸੁਪਰ 10 ਵਿੱਚ ਥਾਂ ਮਿਲੀ ਪਰ ਦਿੱਲੀ ਨੇ ਆਖਰਕਾਰ 7 ਮਿੰਟ ਬਾਕੀ ਰਹਿੰਦਿਆਂ ਹਰਿਆਣਾ ਦੀ ਬੜ੍ਹਤ ਨੂੰ 3 ਅੰਕਾਂ ਤੱਕ ਘਟਾ ਦਿੱਤਾ।

- Advertisement -spot_img
- Advertisement -spot_img
Stay Connected
16,985FansLike
2,458FollowersFollow
23,500SubscribersSubscribe
Must Read
- Advertisement -spot_img
Related News

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here